நான் உங்களுக்கு கற்றல் அணுகுமுறையை கூறுவேன் நேற்று எனது வகுப்பில், கற்றல் பாணியிலிருந்து பல்வேறு வகையான கற்றவர்கள் இருக்கிறார்கள் என்பதை நான் உங்களுக்கு விளக்கினேன், இன்று கற்றல் அணுகுமுறை கண்ணோட்டம், பல்வேறு வகையான கற்பவர்கள் ஆகியவற்றை விளக்குகிறேன் எனவே நாம் முக்கியமாக என்ன செய்வது கற்றல் மற்றும் சோலோ வகைபிரித்தல் அணுகுமுறைகளை செய்வோம் இப்போது கற்றலுக்கான அணுகுமுறைகள் அது என்ன? அணுகுமுறைகள் மாணவர்கள் எடுக்கும் என்று அல்லது அவர்கள் படிக்கும் பாடப் உணரப்பட்ட நோக்கம் பொறுத்து அவர்கள் படிக்க எப்படி ஒரு கோட்பாடு மாறுபட்ட அணுகுமுறை ஆகும், சரியா? ஆகவே, உங்களுக்குத் தெரிந்த இரு மருத்துவ அணுகுமுறைகளையும் நீங்கள் அறிந்த இரு கல்வி உளவியலாளர் ஒருவர் ஃபெரன்ஸ் மார்டன் மற்றும் ரோஜர் சால்ஜோ, அவர்கள் இருவரும் பிரிக்கும் இரண்டு தனித்தனி குழுக்கள் உள்ளன அளவை எடுத்தவர்கள், அணுகுமுறையின் புரிதல் நிலை. அணுகுமுறையின் இனப்பெருக்கம் அளவை எடுத்த மற்றொருவர் இனப்பெருக்கம் மட்டுமே செய்கிறார், சரி அணுகுமுறையின் நிலையைப் புரிந்துகொள்வது அவர்கள் ஆழ்ந்த கற்றவர் என்றும், இனப்பெருக்கம் செய்பவர்கள் என்றும் அழைக்கப்படுகிறார்கள் பெறுதல் அவர்களின் நோக்கம் அவர்கள் மேற்பரப்பு கற்றவர் என்று அழைக்கப்படுகிறார்கள் எனவே கற்றல் அணுகுமுறைகளில் இரண்டு கூறுகள் உள்ளன, ஒன்று நோக்கம் மற்றும் மற்றொன்று மூலோபாயம் நான் ஏன் கற்றலில் ஈடுபடுகிறேன், அதுதான் நோக்கம் மற்றும் மூலோபாயம் இந்த விஷயத்தில் நான் எனது கற்றலைப் பற்றி எவ்வாறு செல்வேன் என்பதுதான் உத்தி எனவே இந்த நோக்கத்தையும் இந்த மூலோபாயத்தையும் வைத்து, மேற்பரப்பு என்னவென்று கற்றுக்கொள்கிறது? இந்த கற்றல் சொற்பொழிவாற்றலை மனப்பாடம் செய்வதில் கவனம் செலுத்தும் கற்றவர்களுடன் தொடர்புடையது, சரி. எனவே ஆசிரியர் எழுதியது மற்றும் சொற்பொழிவு என்ன சொன்னது, எனவே இது குறைந்த அளவிலான அறிவாற்றல் நிலை நடவடிக்கைகள் எனவே இந்த மாணவர்கள் இவர்கள் மூலோபாய கற்றவர்கள் மூலோபாயத்தின் சராசரி என்ன? ஒன்று அல்லது இரண்டு புள்ளிகளில் தேர்ச்சி பெறுவதற்கு பரீட்சைக்கு சற்று முன்னர் மூலோபாய கற்றல் சில சந்தர்ப்பங்களில் பயனுள்ளதாக இருக்கும், சில சூழ்நிலைகளில் மூலோபாய கற்பவர்கள் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும் கற்றவர் அவர்கள் கற்றுக்கொள்ளத் தேவையானதைத் தேர்ந்தெடுத்து முன்னுரிமை அளிக்கிறார் என்று பொருள் எனவே இந்த ஆண்டு அவர்கள் வழக்கமாக அவர்கள் பார்க்கும் ஐந்து வருட வினாத்தாளில் அவர்கள் இந்த ஆண்டு இது மிகவும் முக்கியமானது என்று கூறுகிறார்கள் தேர்ச்சி பெற வேண்டும், எனவே அவர் முன்னுரிமை அளித்தார், சரி. எனவே இவர்கள் மூலோபாய கற்றவர்கள், சரி எனவே மேற்பரப்பு கற்றலின் வரையறை என்ன? புதிய உண்மைகளையும் யோசனைகளையும் விமர்சனமின்றி ஏற்றுக்கொண்டு அவற்றை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட, இணைக்கப்படாத பொருட்களாக சேமிக்க முயற்சிப்பது சரியானதா? எனவே அவர்கள் அதை நினைவில் வைத்திருக்கிறார்கள், இல்லையா? இது பரீட்சைகளுக்கான பொருளை மேலோட்டமாக வைத்திருப்பதற்கு வழிவகுக்கிறது மற்றும் தேர்வில் தேர்ச்சி பெறுவதற்காக புரிந்துணர்வை அல்லது அறிவு மற்றும் தகவல்களை நீண்டகாலமாக தக்கவைத்துக்கொள்வதை ஊக்குவிக்காது எனவே கற்றலின் மேற்பரப்பு மட்டத்தின் பண்புகள்

என்னவென்றால், நாம் கற்றுக்கொண்டதை மீண்டும் செய்ய கற்றுக்கொள்ள முயற்சிக்கவும் மதிப்பீட்டிற்குத் தேவையான தகவல்களை மனப்பாடம் செய்யுங்கள் மூன்றாவது புள்ளி சொற்பொழிவு கற்றலைப் பயன்படுத்துதல், ஒரு குறுகிய பார்வையை எடுத்தது, அவை எப்போதும் ஒரு குறுகிய பார்வையை எடுத்து விரிவாக கவனம் செலுத்துகின்றன, ஒட்டுமொத்த ஒட்டுமொத்த பார்வை இல்லை, குறுகிய பார்வை மட்டுமே மற்றும் கொள்கைகளுக்கும் எடுத்துக்காட்டுகளுக்கும் இடையில் வேறுபடுவதில் தோல்வி மற்றும் எடுத்துக்காட்டுகள் சில சமயங்களில் அவர்கள் அதை தொடர்புபடுத்த முடியாது, தேர்வில் தேர்ச்சி பெறுவதை மனப்பாடம் செய்கிறார்கள் பாடத் தேவைகளுக்கு நெருக்கமாக ஒட்டிக்கொள்ளுங்கள் பாடத்திட்டத்தில் உள்ள தேவைகள் என்னவென்றால், வேறு எந்த வாசிப்புப் பொருட்களையும் அல்லது அவர்கள் விரும்பாத வேறு எதையும் கூடுதலாகக் கொண்டிருக்கவில்லை எனவே அந்த விஷயத்தில் அவர்கள் தோல்வி பயத்தால் தூண்டப்படுகிறார்கள் தேர்ச்சி நோக்கமாகும், எனவே அவை கற்றல் அணுகுமுறையாகும், அந்த கற்றவர்கள் மேற்பரப்பு கற்றவர்கள் எனவே மேற்பரப்பு கற்றவர்களின் நோக்கம் மற்றும் மூலோபாயம் என்ன? மேற்பரப்பு கற்றவர்களின் கருவி நோக்கம் முக்கிய நோக்கமாகும், தேவைகளை மிகக் குறைவாக பூர்த்தி செய்வது மற்றும் பாஸ் மட்டுமே அபிலாஷைகளுடன் பட்டம் பெறுவது, அதுவே நோக்கம் உத்தி என்ன? எழுதும் போக்கு அவை அவசியம் என்பதைக் கற்றுக் கொள்ளுங்கள், எனவே அதுதான் உத்தி இதுதான் மேற்பரப்பு கற்றல் உங்களுக்குத் தெரியும் அடுத்த வகை கற்றல் என்பது மேற்பரப்பு முதல் அடையக்கூடிய சிறிய வித்தியாசத்தைக் கற்றுக்கொள்வதற்கான மூலோபாய அல்லது அடையக்கூடிய அணுகுமுறை சாதிப்பது என்பது நல்ல தரம், அதிகமாகவோ அல்லது குறைவாகவோ மேற்பரப்பு வகையைப் பெற உங்களுக்குத் தெரியும், ஆனால் நல்ல தரத்தைப் பெறுவதற்கு சில சமயங்களில் சில மாணவர்கள் மிகச் சிறந்த மதிப்பெண்களைப் பெறுவார்கள் என்பது உங்களுக்குத் தெரியும், அவர்கள் மிகவும் நல்ல மாணவர் என்று நாங்கள் உணர்கிறோம், ஆனால் உண்மையில் அவர்கள் அவ்வாறு செய்யக்கூடாது ஏனென்றால் அந்த தரம் அவர்களுக்கு மிகவும் முக்கியமானது எனவே மூலோபாய அல்லது அடையக்கூடிய அணுகுமுறை என்னவென்றால், மாணவர்கள் ஒரு தேர்ச்சி அல்லது பாடங்களில் சிறந்ததைப் பெறுவதில் நேர்மறையான முடிவுகளை அடைய விரும்பும்போது எடுக்கப்படும் அணுகுமுறை எனவே மாணவர்கள் இந்த அணுகுமுறையை எடுத்துக்கொள்வது, அடையக்கூடிய அணுகுமுறை உள்ளன ஒன்று உயர் தரங்களைப் பெறுவதற்கான நோக்கம், இல்லையா? அவற்றின் முக்கியமானது உயர் தரங்களைப் பெறுவது அவர்களின் நேரத்தை ஒழுங்கமைத்து, அவர்களின் முயற்சியை மிகப் பெரிய முயற்சிக்கு விநியோகிக்கவும், அவர்கள் அதைக் கணக்கிடும் நேரம் உங்களுக்குத் தெரியும் படிப்பதற்கான நிபந்தனைகளும் பொருட்களும் பொருத்தமானவையா இல்லையா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும் அது பொருத்தமானது என்றால் அவர்கள் உங்களுக்கு படிப்பை அறிவார்கள், ஆனால் அது உங்களுக்கு கூடுதல் விஷயம் தெரிந்தால் அவர்கள் அதை அறிய மாட்டார்கள் முந்தைய தேர்வுத் தாள்களைப் பயன்படுத்தவும் அல்லது குறிக்கும் (அமைப்புகள்) திட்டங்களைப் பற்றிய குறிப்புகளுக்கு எச்சரிக்கை செய்யவும், மாறாக அவை இதில் மிகவும் எச்சரிக்கையாக இருக்கின்றன அடைவதற்கும் உள்ள வித்தியாசம் எனவே அடையக்கூடிய அணுகுமுறையின் நோக்கம்

போட்டி மற்றும் ஈகோ மேம்பாட்டை அடிப்படையாகக் கொண்டது எனது தரம் 9 புள்ளி என்பது உங்களுக்குத் தெரியும் எனவே அது உங்களுக்குத் தெரிந்த ஈகோ விஷயம் ஆகவே, பொருள் சுவாரஸ்யமானதா இல்லையா என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல், மிக உயர்ந்த தரங்களைப் பெறுவது அவர்களுக்குப் பொருட்படுத்தாது, நல்ல தரத்தைப் பெறுவதற்கான உரிமை மற்றும் உத்தி என்ன? ஒரு நேரத்தை ஒழுங்கமைப்பதை அடிப்படையாகக் கொண்டது மற்றும் ஒரு மாதிரி மாணவராக நடந்து கொள்ளுங்கள் பெற நான் ஒரு மாதிரி மாணவன், எப்படியாவது அவர்கள் இதை அடைய வேண்டும் என்னைப் போன்ற அணுகுமுறையைப் பாருங்கள், எப்போதும் அப்படித்தான் எனவே ஆழமான கற்றல் வேறு. அது என்ன? கற்றவர் அதிக அறிவாற்றல் மட்டத்தைப் பயன்படுத்தும் இடத்தைக் கற்றுக்கொள்வதற்கான அணுகுமுறை இது. பகுப்பாய்வு என்பது பகுப்பாய்வு செய்யும் திறன், ஒருங்கிணைக்கும் திறன், சிக்கலைத் தீர்க்கும் திறன், நீண்ட கால புரிந்துணர்வைக் கட்டியெழுப்ப மெட்டா-அறிவாற்றல் ரீதியாக உங்களுக்குத் தெரிந்த வழக்கு ஆய்வுகள் அது மிகவும் முக்கியமானது விமர்சன பகுப்பாய்வை உள்ளடக்கியது, புதிய யோசனையில் அவர்கள் அறிந்த கருத்துக்கள் மற்றும் அவை அவற்றைப் பயன்படுத்தும் கொள்கைகளை அவர்கள் ஏற்கனவே அறிந்த கருத்தாக்கங்களுடன் இணைப்பது சரியானது அவர்கள் கருத்தை புரிந்துகொள்வதால், அதனால்தான் அவர்கள் அதை சரியாக பயன்படுத்துகிறார்கள் நிஜ வாழ்க்கை சூழ்நிலையில் அறிமுகமில்லாத சூழல், புதிய சூழல் எங்கும் சிக்கல் தீர்க்கும் இடத்தில் சிக்கல் தீர்க்கும் இடத்தில் புரிந்துணர்வு பயன்படுத்தப்படலாம், இல்லையா? உங்களுக்கு கோட்பாடுகள், கோட்பாடுகள் சரியாகத் தெரிந்தால் அதைப் பயன்படுத்தலாம் அல்லது பகுப்பாய்வு செய்யலாம் எனவே இது அணுகுமுறையின் உயர் அறிவாற்றல் நிலை. எனவே ஆழ்ந்த கற்றல் மாணவர்கள் செயல்படும், சிந்திக்கும் அல்லது உணரும் விதத்தில் நீடித்த, கணிசமான மற்றும் நேர்மறையான செல்வாக்கை ஏற்படுத்துகிறது எனவே விஷயம் என்னவென்றால், ஆழ்ந்த கற்றவர்களுக்கு ஆசிரியர்களின் பங்கு மிகவும் முக்கியமானது, ஏனென்றால் ஆசிரியராக இருக்க வேண்டும் என்று உங்களுக்குத் தெரிந்த ஆசிரியர் ஒரு முன்மாதிரியாக இருக்கிறார், இதன் மூலம் நீங்கள் கற்பித்தால் ஆழமான கற்றவர்கள் உந்துதல் பெறுவார்கள், பின்னர் அவர்கள் வித்தியாசமாக வாசிப்பார்கள் புத்தகங்கள், வெவ்வேறு பொருட்கள், வெவ்வேறு விஷயங்கள், இதன் மூலம் அவர்கள் விண்ணப்பிக்க முடியும், அவர்கள் இந்த உரிமையை உருவாக்க முடியும் என்பதை அவர்கள் பகுப்பாய்வு செய்யலாம்? வாழ்க்கைக்கான புரிதலையும் பயன்பாட்டையும் ஊக்குவிக்கிறது, இல்லையா? எனவே ஆழமான கற்றவர்கள் தாங்கள் கற்றுக்கொண்டவற்றின் தனிப்பட்ட முக்கியத்துவத்தை பிரதிபலிக்கிறார்கள் அவர்கள் தன்னாட்சி பெற்றவர்கள், அவர்கள் தங்களைத் தாங்களே கற்பிக்கிறார்கள் ஆழ்ந்த கற்றவர்கள் உண்மையில் நான் கற்றுக்கொள்வது சில நேரங்களில் சரி, எனவே இதுதான் நான் கற்றுக்கொண்ட விஷயங்கள் எனவே நான் அதை எங்கே பயன்படுத்தலாம்? அவர்கள் இதை தானாகவே யோசித்துக்கொண்டிருக்கிறார்கள், அவர்கள் உங்களுக்குத் தெரிந்ததைப் போலவே அவர்கள் தங்களைத் தாங்களே கற்பிக்கிறார்கள், சரி ஆனால் அவர்கள் அதிக மெட்டா-அறிவாற்றல் மற்றும் கற்றல் திறன்களைக் கொண்ட கூட்டுறவு கற்பவர்களாகவும் உள்ளனர் ஆனால் வழக்கமாக அவை உங்களுக்குத் தெரிந்தவை, புரிந்துகொள்ளும் நிலைக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பது உங்களுக்குத் தெரியும், அவர்கள்

பெறும் மதிப்பெண்கள் ஆனால் மதிப்பெண்கள் அல்ல அல்லது நிச்சயமாக மதிப்பெண்கள் உள்ளன என்பது உங்களுக்குத் தெரியும், ஆனால் அந்த விஷயத்தில் புரிந்துகொள்ளும் அணுகுமுறை மிகவும் முக்கியமானது ஆழ்ந்த அணுகுமுறையை எடுக்கும், புரிந்துகொள்ளும் நிலைமை, செயல்பாட்டில் ஈடுபடுதல் மற்றும் பாடங்களை மதிப்பிடுவது போன்ற சிறப்பியல்பு மாணவர் என்ன? ஆகவே, அந்த மாணவர்கள் தீவிரமாக பொருள் புரிந்துகொள்ள முற்படுகிறார்கள், நான் உங்களுக்குத் திரும்பத் திரும்பச் சொல்கிறேன் உள்ளடக்கத்துடன் கடுமையாக தொடர்பு கொள்ளுங்கள் மதிப்பீடு ஆகியவற்றைப் பயன்படுத்துங்கள் எனவே குறுகிய பார்வை, பரந்த பார்வை அல்ல, ஒருவருக்கொருவர் தொடர்பு கொள்ளுங்கள், அவர்கள் ஒருவருக்கொருவர் தொடர்புபடுத்தும் கருத்து இது ஆழமான கற்றவர்களின் அணுகுமுறை அவை உந்துதலால் மதிப்பெண்களால் அல்ல, ஆர்வத்தினால், நான் ஏதாவது ரோபோவை உருவாக்குவேன் என்று வைத்துக்கொள்வேன், அதை நான் எப்படி உருவாக்குவேன், சரி எனவே அவர்களின் ஆர்வம் அப்படித்தான், வெவ்வேறு சமூகங்களில் இப்போதெல்லாம் வேறு சமுதாயத்தில் உள்ள மாணவர்கள் அவர்கள் முக்கியமாக அவர்கள் ஆழ்ந்த கற்றல் என்பதை உங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துகிறார்கள், எனவே அவர்கள் உங்களை அப்படித் தெரியப்படுத்த விரும்புகிறார்கள், ஆட்டோமொபைலில் நான் ஒரு காரை உருவாக்க விரும்புகிறேன் ஒரு மாதிரி கார் எனவே நீங்கள் அதை எப்படி செய்வீர்கள் என்பது பாஸ் அவுட் பொறிமுறையோ அல்லது மேற்பரப்பையோ அல்லது அதை அடையக்கூடிய பொறிமுறையையோ மட்டுமே வேலை செய்யாது, அவர்கள் அதைப் பயன்படுத்த வேண்டும், கற்றுக்கொள்ள விரும்புவது சரியானது முந்தைய அறிவுடன் தொடர்புபடுத்துங்கள், அவர்கள் அதைப் பயன்படுத்தும் முந்தைய அறிவு என்ன, அன்றாட அனுபவத்துடன் கருத்துக்களை தொடர்புபடுத்துங்கள் பாடநெறித் தேவையைத் தாண்டி படிக்கவும் படிக்கவும் அவர்கள் எப்போதுமே உங்களுக்குத் தெரிந்த பாடத் தேவைகள் என்னவென்றால், இணையத்தில் இப்போதெல்லாம் வேறுபட்ட எல்லா பொருட்களும் உள்ளன எனவே அவர்கள் எங்கிருந்தும் சரியாக படிக்க முடியும் ஆனால் அவர்கள் அதை செய்ய விரும்புகிறார்கள் என்ன? குறிப்பிட்ட கல்விப் பாடங்களில் ஆர்வத்தையும் திறமையையும் உண்மையானதாக்குவதற்கான ஆய்வு மூலோபாயம் என்ன? முந்தைய அறிவோடு பரந்த வாசிப்பு மற்றும் இடை உறவு, அவர்கள் அதை தொடர்புபடுத்துகிறார்கள் எனவே இடை உறவு, இல்லையா? அவர்கள் செய்ய முடியும் என்று எனவே ஆழமான மற்றும் மேற்பரப்பு கற்றலுக்கான வித்தியாசம் என்ன? ஆழ்ந்த கற்றல் அறிவில் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது, கற்பவர்கள் அவர்கள் அறிவை உருவாக்குகிறார்கள் கற்றலில், அறிவு பெறப்படுகிறது ஆகவே, கற்றவர்கள் புதிய அறிவை ஏற்கனவே இருக்கும் அறிவோடு ஒருங்கிணைப்பதன் மூலம் கற்றுக்கொள்கிறார்கள், ஆழ்ந்த அணுகுமுறையில் தான், ஆனால் இங்கே மேற்பரப்பு கற்றல் அறிவு ஆசிரியரிடமிருந்து மாணவர் வரை பரவுகிறது எனவே அறிவு அவர்கள் அதைப் பெறுகிறார்கள் மற்றும் மேற்பரப்பு கற்றலுக்கான அறிவு பார்வையில் இருந்து இது வேறுபாடு அர்த்தத்திற்கான ஆழமான கற்றல் தேடல் ஆனால் மேற்பரப்பு கற்றவர்களுக்கு உண்மைகளைத் தேடுகிறது மற்றும் உயர் வரிசை அறிவாற்றல் திறன் ஆனால் மேற்பரப்பு கற்றவரின் விஷயத்தில் இது கீழ் வரிசை அறிவாற்றல் திறன் உள்ளார்ந்த உந்துதல் மற்றும் தீவிர ஆழமான

கற்றல் என்பது உந்துதல் உரிமையின் உள்ளார்ந்த தன்மை ஆனால் வெளிப்புற உந்துதல் என்று மேற்பரப்பு கற்றவர், ஆழ்ந்த கற்றலில் நாம் கற்றுக்கொள்ள வேண்டியதை அடிப்படையாகக் கொண்டு நாம் கற்றுக்கொள்வது என்னவென்றால், சரி எனவே உந்துதல் என்பது போதனையின் விளைபொருளாக இருக்க வேண்டும், சரி. எனவே இந்த வகை கற்பவர்களின் தேவையைத் தெரிவிக்க நல்ல போதனையின் கலை மிகவும் முக்கியமானது கற்றலில் இது வெளிப்புறமானது, எனவே அந்த விஷயத்தில் உந்துதல் என்பது நல்ல விளைபொருளாகும், ஆனால் வேகத்தை அதிகரிக்காது இங்கே மாணவர்கள் உந்துதல் பெறவில்லை, ஆனால் அவர்கள் மற்ற மாணவர்களுக்கு வேலை செய்யும் முறைகளுக்கு பதிலளிக்கவில்லை, அவர்கள் தேர்வில் மட்டுமே தேர்ச்சி பெற விரும்புகிறார்கள், சரி எனவே மேற்பரப்பு கற்றவர், கற்றலை அடையக்கூடியவர் மற்றும் ஆழமான கற்றல் அணுகுமுறை என்பது தெளிவாகிறது இப்போது சிந்தனை நிலைகள் எல்லா சிந்தனையும் அல்லது அறிவும் ஒன்றல்ல என்பது எங்களுக்குத் தெரியும், ஆனால் நீங்கள் சென்றால் எல்லா கேள்விகளிலும் 80 சதவிகிதம் நீங்கள் கேள்வியைச் சரிபார்த்தால் பேசப்படும் அல்லது எங்கும் எழுதப்பட்ட கேள்வியைச் சரிபார்த்தால் அது கீழ் வரிசை அறிவாற்றல் திறன் பெரும்பாலும் நினைவுகூருதல் அல்லது நினைவில் வைத்தல் அல்லது அறிவின் மூலம் கையாளுதல்களை மாதிரியாகக் கொண்டிருப்பதன் மூலம் அறிவின் கட்டுப்பாட்டு அறிவுத் தொகுப்புகள் தரவுகளில் உள்ளன, எனவே மாணவர்களின் உயர் வரிசை அறிவாற்றல் திறன்களை வளர்த்துக் கொண்டால், அந்த விஷயத்தில் நாம் மெட்டா-அறிவாற்றல் திறன்களையும் அவர்களின் கற்றலையும் மேம்படுத்த வேண்டும் செய்ய அல்லது எதையாவது பயன்படுத்துவதற்கு உயர் வரிசை அறிவாற்றல் கேள்விகளை நாங்கள் கொடுக்க வேண்டும் என்பதை நாங்கள் அறிவோம் எனவே இது உங்களுக்குத் தெரிந்தவை அல்லது முக்கியமானது அல்ல எனவே மற்றொரு வகைபிரித்தல் உள்ளது, நாங்கள் அதை சோலோ என்று அழைக்கிறோம் சோலோ என்பது ஒரு உண்மையான படிநிலை வகைபிரித்தல் ஆகும், இது அளவிலும் சிந்தனையின் தரத்திலும் அதிகரிக்கும் எனவே இது பாடத்திட்டத்தை வேறுபடுத்துவதற்கும் கற்பவர்களுக்கு அறிவாற்றல் சவால்களை வழங்குவதற்கும் ஒரு சக்திவாய்ந்த கருவியாகும் இது ஆசிரியர்களையும் கற்பவர்களையும் புதியவற்றை உருவாக்காமல் ஆழமான கேள்வியைக் கேட்க அனுமதிக்கிறது, மேலும் இது ஒரு சக்திவாய்ந்த மெட்டா-அறிவாற்றல் கருவியாகும் அது என்ன என்பதை முதலில் விளக்குகிறேன் SOLO என்பது கவனிக்கப்பட்ட கற்றல் விளைவுகளின் ஒரு கட்டமைப்பாகும் இதை பிக்ஸ் மற்றும் கோலிஸ் உருவாக்கியுள்ளனர் எனவே அந்த விஷயத்தில் SOLO என்பது புரிந்துகொள்ளும் ஒரு கட்டமைப்பாகும், இது SOLO கட்டமைப்பு வகைபிரிப்பில் ஐந்து நிலைகள் உள்ளன, இது கட்டமைப்பு, கட்டமைப்பு, பல கட்டமைப்பு, உறவு மற்றும் விரிவாக்கப்பட்ட சுருக்கம் கற்றல் செயல்முறையைப் புரிந்துகொள்ள ஆசிரியர்களுக்கு உதவும் ஒரு பொதுவான புரிதலையும் கற்றல் மொழியையும் வளர்க்க உதவும் கற்றல் மாதிரி இது. வினாத்தாள் அல்லது கற்றல் செயல்முறையை எவ்வாறு மதிப்பீடு செய்வது இந்த வகைபிரித்தல் மிகவும் முக்கியமானது SOLO கற்றல் செயல்முறை prestructural இங்கே இந்த விஷயத்தைப் பற்றி எனக்குத் தெரியவில்லை Prestructural இங்கே இதன் பொருள் கற்றல் முடிவுகள் இணைக்கப்படாத தகவலைக் காட்டுகின்றன, எந்த தொடர்பும் இணைக்கப்படவில்லை, எந்த அமைப்பும் இல்லை எனவே அது SOLO முதல் பகுதி, Prestructural என்பது எனக்கு இந்த விஷயத்தைப் பற்றி ஒரு யோசனை உள்ளது, மேலும் இந்த விஷயத்தைப் பற்றி எனக்கு நம்பிக்கை உள்ளது எனவே அது கட்டமைப்பு ரீதியான நிலை. அங்கு கற்றல் விளைவு எளிய இணைப்பைக் காட்டுகிறது, ஆனால் முக்கியத்துவம் கவனிக்கப்படவில்லை மாணவர்கள் தகவல்களுக்கு இடையில் எளிய மற்றும் வெளிப்படையான தொடர்பை ஏற்படுத்துகிறார்கள், அது மட்டுமே கட்டமைப்புக்கு மாறானது வரும்போது, ​​கற்றல் முடிவுகள் இணைப்புகளைக் காண்பிக்கும் பாடங்களைப் பற்றிய பல யோசனைகளை என்னால் காண முடிகிறது, ஆனால் ஒட்டுமொத்த அர்த்தத்திற்கும் முக்கியத்துவம் இல்லை காணாமல் போனவற்றின் ஒட்டுமொத்த முக்கியத்துவத்தை அவர்களால் நீங்கள் அறிய முடியாது, ஆனால் ஒரு இணைப்பு உள்ளது எனவே பல இணைப்புகள் செய்யப்படுகின்றன, ஆனால் அவற்றுக்கிடையேயான மெட்டா இணைப்பு இல்லை இந்த விஷயங்கள் மெட்டா-இணைப்பு உள்ளன, அவை அவற்றுக்கு இடையில் இல்லை, அவை பன்முக கட்டமைப்பு நிலை

மட்டத்தில், ஒரு உறவு, மாணவர்கள் செய்யக்கூடிய ஒரு உறவு மரம் நிலை என்பது உங்களுக்குத் தெரியும் எனவே ஒரு பெரிய படத்தைப் பார்க்க எனது யோசனைகளை ஒன்றாக இணைக்க முடியும் எனவே, உறவில் உள்ள கட்டமைப்பு மற்றும் மல்டிஸ்ட்ரக்சரல், அவை தொடர்புடைய மட்டத்தில் உள்ள கருத்துக்களை இணைக்க முடியும் என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ளலாம் எனவே கற்றல் முடிவுகள் முழு இணைப்பையும், ஒட்டுமொத்த பொருளின் பகுதிகளை ஒருங்கிணைப்பதையும் காட்டுகின்றன ஆகவே, மாணவர்கள் எவ்வாறு தகவலறிந்தவர்களாக இருக்கிறார்கள் என்பதன் முக்கியத்துவத்தை மாணவர்கள் பார்க்கிறார்கள் எனவே இந்த நிலை மல்டிஸ்ட்ரக்சரல் மட்டத்தை விட அதிகமாக உள்ளது சுருக்க நிலை என்னவென்றால், இந்த யோசனைகளை வெளியில் நான் ஒரு புதிய மற்றும் வெவ்வேறு வழிகளில் பார்க்க முடியும் என்பதை நீங்கள் இங்கே அறிவீர்கள் அவர்கள் தொடர்பு கொள்ளலாம் மற்றும் ஒரு புதிய யோசனைகளுடன் அவர்கள் இணைக்க முடியும் எனவே அது நீட்டிக்கப்பட்ட சுருக்க நிலை. எனவே இங்கே விளைவைக் கற்றுக்கொள்வது அது விஷயத்திற்கு அப்பாற்பட்டது மற்றும் மற்றொரு கருத்துகளுக்கான இணைப்புகளைச் சரியாகச் செய்கிறது மாணவர்கள் கற்றலை ஒரு புதிய சூழ்நிலைக்கு பொதுமைப்படுத்த அல்லது மாற்றுவதற்கான கேள்விகளின் சிக்கலின் எல்லைக்கு அப்பால் இணைப்பை ஏற்படுத்த முடியும் எனவே இது சோலோ வகைபிரிப்பில் மிக உயர்ந்த நிலை நான் ஒரு உதாரணம் தருவேன் SOLO மாதிரியில் நான்கு கேள்விகள், எண்ணை மாற்றும் இயந்திரம் உங்களுக்கு வழங்கப்பட்டுள்ளது இது நீங்கள் வைத்த எண்ணைச் சேர்க்கிறது, அதை மூன்று மடங்காகப் பெருக்கி, மேலும் 2 ஐச் சேர்க்கிறது, எனவே நீங்கள் 4 ஐ வைத்தால் அது 14 ஐ வெளியேற்றுகிறது ஆகவே 14 ஐ வெளியிட்டால் என்ன எண் போடப்பட்டது? இது கேள்வியில் உள்ளது, எனவே அது 4 ஆகும் எந்த இயந்திரம் எந்த எண்ணை வைக்கும்? எனவே அந்த விஷயத்தில் 5 முதல் 3 + 2 வரை, அது இது எளிதானது, இது இந்த பக்கத்திலிருந்து அந்த பக்கத்திற்கு மல்டிஸ்ட்ரக்சரல் ஆகும் ஆனால் நீங்கள் 41 என்ற எண்ணை விட்டு வெளியேறினால் என்ன எண் போடப்பட்டது? இந்த விளைவு 41 ஆகும், எனவே நாம் 17 ஐ 3 + ஆக பாசாங்கு செய்கிறோம், எனவே நீங்கள் அந்த கருத்தை ரிலேஷனல் பயன்படுத்துகிறீர்கள், அதுதான் தொடர்புடைய நிலை. எனவே நீங்கள் 13 ஐ வைத்தீர்கள், அதனால்தான் இது 41 ஆகும் போது கணினியில் வெளிவரும் எண் Y என்றால், சூத்திரத்தை எழுதுங்கள் அந்த வழக்கில் Y 3X + 2 க்கு சமம். எனவே நீங்கள் ஒரு சமன்பாட்டை உருவாக்குகிறீர்கள், எனவே இது நீட்டிக்கப்பட்ட சுருக்கக் கருத்தாகும் எனவே கட்டமைப்பு, மல்டிஸ்ட்ரக்சரல் நிலை இவை கீழ் வரிசை அறிவாற்றல் சிந்தனை திறன் மற்றும் நீட்டிக்கப்பட்ட சுருக்கமானது உயர் வரிசை அறிவாற்றல் திறன் என்பதை நீங்கள் அறிவீர்கள் எனவே அந்த வழக்கில் சோலோ வகைபிரித்தல், சோலோ வகைபிரிப்பின் அழகு என்ன SOLO வகைபிரித்தல் ஆசிரியர்களுக்கு ஆசிரியர்களுக்கு வெவ்வேறு நிலைகளில் இருந்து வரும் கேள்வியை உருவாக்க உதவுகிறது, இது வெவ்வேறு நிலைகளை சரியாக பூர்த்தி செய்ய முடியும் நாம் கேட்கும் கேள்வியின் அறிவாற்றல் கோரிக்கை மற்றும் மாணவர்களை ஆழ்ந்த சிந்தனை மற்றும் மெட்டா-அறிவாற்றல் ஆகியவற்றில் சாரக்கட்டு செய்கிறது நான் யூனி, மல்டி, ரிலேஷனல் மற்றும் விரிவாக்கப்பட்ட சுருக்கம் என்பதைக் காணலாம், ஆனால் மேற்பரப்பு நிலை இந்த ரிலேஷனல் மற்றும் விரிவாக்கப்பட்ட இந்த உயர் மட்ட நடவடிக்கைகள் இல்லை எனவே ஆழமான கேள்விகளை எவ்வாறு உருவாக்குகிறீர்கள்? ஒரு கட்டமைக்கப்படாத கேள்விகளை எடுத்து, பின்னர் குறைந்தது இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட விஷயங்களைக் கேளுங்கள், அந்த விஷயத்தில் அது ஒரு பன்முக கட்டமைப்பு கேள்விகளாக மாறும் இப்போது விஷயங்களை மிகக் குறைவாக கேள்விக்குள்ளாக்குங்கள், இப்போது அவை பொதுவானவை என்ன என்று கேளுங்கள் எப்போது வரும் என்பதற்கான பொதுவான வழிமுறையாகும், எனவே அது ரிலேஷனல் நிலைக்குச் செல்லும் விண்ணப்பித்தால், வகுப்பு நிகழ்வு ஆளுமை இவை அனைத்தையும் ஆட்சி செய்தால், நீங்கள் உருவாக்கினால், செல்லக்கூடிய தவறான பதில்கள் மற்றும் சரியான பதில்களை நீங்கள் பல தேர்வு கேள்விகளை உருவாக்குகிறீர்கள், இந்த வகைகளை விமர்சன ரீதியாக பகுப்பாய்வு செய்யுங்கள் நீங்கள் செய்தால் அது விரிவாக்கப்பட்ட சுருக்க நிலைக்குச் செல்லும் அல்லது எதையுமே நீங்கள் கட்டடக்கலை முதல் பன்முக கட்டமைப்பு, மல்டிஸ்ட்ரக்சரல் முதல் ரிலேஷனல் மற்றும் ரிலேஷனல் டு எக்ஸ்டெண்டட் சுருக்கம் வரை கேள்விகளை உருவாக்க முடியும், அவற்றை நீங்கள் வளர்த்துக் கொண்டால் மட்டுமே உங்களுக்கு இது தெரியும், அப்போதுதான் மாணவர்கள் அல்லது கற்றவர்கள் மட்டுமே சிந்திக்க முடியும் அறிவாற்றல் மட்டத்தின் உயர் வரிசை நிலை அவர்கள் பகுப்பாய்வு செய்யலாம் முக்கிய விஷயம் எழுதப்பட்ட கற்றல் அல்ல தங்கள் நிஜ வாழ்க்கையில் விண்ணப்பிக்க வேண்டும் எனவே இவை ஒரு ஆசிரியராக நாம் உயர் வரிசை அறிவாற்றல் மட்டத்தை சிந்திக்க அவர்களுக்கு உதவ வேண்டும் எனவே இவை வேறுபட்டவை மற்றும் கற்றல் அணுகுமுறையிலிருந்து வெவ்வேறு மூன்று வகையான கற்றவர்கள் இருக்கிறார்கள் என்பதை நாம் மனதில் கொள்ள வேண்டும், கற்றல் அணுகுமுறைகள் ஆழமான கற்றல், மேற்பரப்பு கற்றவர் மற்றும் மூலோபாய மற்றும் சாதனையாளர் மற்றும் நாம் எவ்வாறு SOLO வகைபிரிப்பை பயன்படுத்தலாம் SOLO வகைபிரித்தல் எவ்வாறு பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்பதை உருவாக்க நன்றி